Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Cẩm Lệ
Phường Hòa Thọ Đông
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Hòa Thọ Đông, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng - T5/2026
Có 403 tin đăng
lethimylinh
13 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIÊN CỐ MT PHONG BẮC 9 - CẨM LỆ
5.89 tỷ
58.9 triệu/m²
100 m²
...
3
0
Phạm Thành Long
13 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 2tầng VIP trung tâm quận Cẩm Lệ Đà Nẵng
4.1 tỷ
52.6 triệu/m²
78 m²
6.8 x 11.5m
3
3
Cẩm Nhung
13 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng đường Bàu Gia Thượng 1, diện tích 130m2 cực hiếm
6.9 tỷ
54.3 triệu/m²
127 m²
...
3
0
Ngoctrangnguyen24
13 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
MẶT TIỀN TRUNG TÂM HÒA THỌ ĐÔNG- GẦN HỒ ĐIỀU TIẾT- SONG SONG CMT8
6.4 tỷ
67.4 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
3
0
Thuỳ Linh
13 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP NHẤT KHU CHỈ 6TY SỞ HỮU SIÊU PHẨM NHÀ VƯỜN BÀU GIA THƯỢNG
6.45 tỷ
64.5 triệu/m²
100 m²
...
3
0
Anh Minh
13 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng mặt tiền Lê Cao Lãng, Hoà Thọ Đông - sát Thăng Long
7.9 tỷ
79 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
3
lethimylinh
14 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán đất tặng nhà C4 MT kinh doanh sầm uất Nguyễn Nhàn
5.4 tỷ
57.4 triệu/m²
94 m²
...
2
0
Cẩm Nhung
14 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chào bán nhà kiệt bìnhthái1 , Hoà_Thọ_Đông. Cẩm Lệ
3.65 tỷ
40.6 triệu/m²
90 m²
...
2
0
Ngoctrangnguyen24
14 ngày trước
·
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
GẤP BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH GẦN TT GIÁO DỤC THƯỜNG XUYÊN SỐ 3
4.5 tỷ
71.4 triệu/m²
63 m²
4.5 x 14m
2
0