Đăng nhập
Ngoctrangnguyen24
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 11
0868.660.626
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán nhà riêng
MẶT TIỀN TRUNG TÂM HÒA THỌ ĐÔNG- GẦN HỒ ĐIỀU TIẾT- SONG SONG CMT8
6.4 tỷ
67.4 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
3
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
GẤP BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH GẦN TT GIÁO DỤC THƯỜNG XUYÊN SỐ 3
4.5 tỷ
71.4 triệu/m²
63 m²
4.5 x 14m
2
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
CHỦ THỞ OXY - BÁN GẤP KIỆT CÁCH MẠNG THÁNG TÁM GẦN ỦY BAN PHƯỜNG
5 tỷ
50.5 triệu/m²
99 m²
...
2
0
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
nhà kiệt Cách mạng Tháng tám ngay gần Lê Kim Lăng
4.4 tỷ
50.6 triệu/m²
87 m²
...
3
2
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 CƠ HỘI ĐẦU TƯ! NHÀ TRUNG TÂM LÕI KHUÊ TRUNG – BUÔN BÁN SẦM UẤT
9 tỷ
64.7 triệu/m²
139 m²
4.3 x 32.3m
2
0
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡 BÁN NHÀ NGUYỄN XUÂN HỮU – HÒA THỌ ĐÔNG– ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN 🌳
6.2 tỷ
95.4 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
3
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
lô góc Đăng Đức Siêu- Đoàn Nguyễn Tuấn cần bán gấp
7.6 tỷ
52.1 triệu/m²
146 m²
...
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NGANG KHỦNG 6.8M NHÀ KIỆT BÌNH THÁI 4
4.79 tỷ
47.4 triệu/m²
101 m²
6.8 x 14.9m
2
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN LÊ ĐẠI HÀNH
8 tỷ
72.7 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng