Đăng nhập
Phạm Thành Long
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 51
0935.619.508
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 51 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán gấp gáp nhà cấp 4 Nguyễn Phước Nguyên Thanh Khê Đà Nẵng
3.7 tỷ
61.7 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
1
1
Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán dẫy nhà trọ mới trung tâm Đà Nẵng
3.6 tỷ
40 triệu/m²
90 m²
9 x 10m
7
7
Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 2tầng VIP trung tâm quận Cẩm Lệ Đà Nẵng
4.1 tỷ
52.6 triệu/m²
78 m²
6.8 x 11.5m
3
3
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán gấp gấp lô đất Đường Đào trí sát bờ sông thăng long Đà Nẵng
7.2 tỷ
96 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
1
1
Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN gấp gấp tòa nhà Căn hộ cho thuê VIP Hải Châu Đà Nẵng
7.9 tỷ
59.8 triệu/m²
132 m²
9.5 x 13.9m
10
7
Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3tầng Sát Biển Mỹ Khê ngay phố Tây An thượng Đà Nẵng
6.55 tỷ
100.8 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
3
3
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán gấp Biệt thự VIP Mặt tiền đường trung tâm quận Cẩm Lệ Đà Nẵng
7.8 tỷ
62.4 triệu/m²
125 m²
6.4 x 19.5m
3
3
Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2tầng đường Phan thanh trung tâm quận Thanh Khê Đà Nẵng
5.66 tỷ
60.9 triệu/m²
93 m²
6.5 x 14.3m
3
3
Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Siêu phẩm nhà 3 tầng ôtô ngủ trong nhà trung tâm Đà Nẵng
4.35 tỷ
58 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
3
3
Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng