Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Cẩm Lệ
Phường Hòa Phát
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng - T5/2026
Có 143 tin đăng
Hung do quoc
10 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ – K1120 TRƯỜNG CHINH, AN KHÊ – KIỆT THÔNG 🔥
4.8 tỷ
50.5 triệu/m²
95 m²
...
3
3
Lê Anh Đậu Xanh
10 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà phố đẹp giá 4,85 tỷ diện tích 80m2
4.85 tỷ
60.6 triệu/m²
80 m²
...
3
0
Nguyen thi kim oanh
10 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 MÊ KIÊN CỐ – AN KHÊ, ĐÀ NẴNG 📍 Vị trí đẹp: Sau lưng 1 nhà
3.85 tỷ
54.2 triệu/m²
71 m²
4 x 17.8m
3
2
Dương Sơn
10 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏠 BÁN NHÀ KIỆT 500 TÔN ĐẢN ôtô né nhau – NHÀ 2 TẦNG FULL nội thất
5.2 tỷ
52 triệu/m²
100 m²
...
3
0
Luân Nguyễn
10 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 2 Mê 2 mặt kiệt 717 TÔN ĐẢN mới đẹp
4.58 tỷ
57.3 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
3
2
Lê Anh Đậu Xanh
11 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ MẶT LÊ TRỌNG TẤN, AN KHÊ
5.4 tỷ
60.7 triệu/m²
89 m²
...
2
0
Nguyen thi kim oanh
11 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
căn nhà 2 tầng kiệt 3m5 ôtô 1120/ trường chinh An khê ,kiệt thông
4.75 tỷ
51.6 triệu/m²
92 m²
4.5 x 20.4m
3
2
Tuấn Dương
11 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Siêu phẩm 2 tầng ngõ ô tô đường Vũ Lăng - Cẩm Lệ - Đà Nẵng
5.6 tỷ
46.7 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
3
2
Dương Sơn
11 ngày trước
·
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
❌Chào Bán Nhà 2 Tầng Kiệt 6m 428 Tôn Đản , đường trải Nhựa
4.95 tỷ
76.2 triệu/m²
65 m²
...
3
0