Đăng nhập
Dương Sơn
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 7
0786.635.678
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà riêng
🏠 BÁN NHÀ KIỆT 500 TÔN ĐẢN ôtô né nhau – NHÀ 2 TẦNG FULL nội thất
5.2 tỷ
52 triệu/m²
100 m²
...
3
0
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
❌Chào Bán Nhà 2 Tầng Kiệt 6m 428 Tôn Đản , đường trải Nhựa
4.95 tỷ
76.2 triệu/m²
65 m²
...
3
0
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chào bán siêu phẩm nhà 3 tầng (3 mê) mới 100% – Sát Biển
5.55 tỷ
88.1 triệu/m²
63 m²
...
3
0
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán nhà 3 tầng sát biển Nguyễn Tất Thành
5.89 tỷ
67.7 triệu/m²
87 m²
...
3
0
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
❤️Nhà 3 tầng 3 mê kiệt trước nhà 5m K260 Điện Biên Phủ cách mt 70m
5.45 tỷ
106.9 triệu/m²
51 m²
...
3
3
Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ 3 TẦNG KIỆT Ô TÔ TÔ HIỆU SÁT ĐƯỜNG CHÍNH - Ô TÔ ĐẬU TRƯỚC NHÀ
5.6 tỷ
93.3 triệu/m²
60 m²
...
3
3
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ 3 TẦNG 3 MÊ KIỆT 5M TRẦN ĐÌNH NAM - Ô TÔ ĐẬU TRƯỚC NHÀ
4.95 tỷ
78.6 triệu/m²
63 m²
5.5 x 11.5m
3
3
Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng