Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Liên Chiểu
Phường Hòa Minh
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng - T5/2026
Có 1.270 tin đăng
Nguyễn Đức Sơn
9 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất nền dự án
·
Kim Long City
Hoà phú 25 trục đường 7.5m song song Nguyễn Sinh Sắc
7.15 tỷ
71.5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Lê Ân
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán Lô Đất Đường 7m5 Hoà Phú 9, gần Tô Hiệu - thông Hoàng Thị Loan
6.19 tỷ
68.8 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Lê Ân
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng MT Đỗ Năng Tế, ngay UBND P. Hoà Khánh, chỉ 6 Tỷ 4 tl
6.4 tỷ
64 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Nguyễn Hữu Thái
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
🔴💥Bán đất đường Bàu Năng 5 - Sát Lý Thái Tông
6.15 tỷ
72.4 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
0
0
Nguyễn Hữu Thái
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔴💥Nnhà C4 kiệt Ô TÔ 6m K64 TRẦN ĐÌNH TRI - Ô TÔ đậu đổ trước nhà
4.59 tỷ
58.8 triệu/m²
78 m²
5.2 x 14.9m
2
1
Quân Bùi
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán lô đất kiệt ôtto Nguyễn Chánh Sát Chơ Trần Đình Tri sát biển
3.79 tỷ
52.6 triệu/m²
72 m²
5 x 14.4m
0
0
Quân Bùi
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà kiệt ôtto Trần Đình Tri Liên Chiểu
4.92 tỷ
84.8 triệu/m²
58 m²
4.5 x 12.9m
3
2
Lê Ân
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất MT đường Phan Thị Nể, thông biển Liên Chiểu, giá 7 tỷ 3 tl
7.3 tỷ
69.5 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
0
0
Đào Ngọc Huy
10 ngày trước
·
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Hoàng Thị Loan . Thanh Khê , 2 tầng 2 mê kiệt 3m cách đường chính 30m , dt 74m2 ngang 6m .
4.75 tỷ
65.1 triệu/m²
73 m²
6 x 12.2m
2
2