Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Sơn Trà
Phường An Hải Bắc
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng - T5/2026
Có 668 tin đăng
hải land
13 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
cần bán nhanh trong 10 ngày giá ư.u đãi
8 tỷ
102.6 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
5
3
Phương
13 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 3 tầng trung Tâm Sơn Trà, Kiệt oto Ngô Quyền ngay cầu sông Hàn
7.68 tỷ
66.8 triệu/m²
115 m²
...
5
3
CHUYÊN NHÀ ĐẤT BIỂN SƠN TRÀ CHÍNH CHỦ
13 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MT AN HẢI ĐƯỜNG 3m75 SÁT CÔNG VIÊN
5.4 tỷ
103.8 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
2
1
Vũ Quang
13 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 2 Tầng P An Hải, Sơn Trà sát Sông Hàn và VinCom giá 6.5 tỷ
6.5 tỷ
65 triệu/m²
100 m²
...
3
2
Nguyễn Tiến
13 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡🏡BÁN NHÀ KIỆT CHÍNH HỮU GỒM 2 CĂN HỘ FULL NỘI THẤT
7 tỷ
100 triệu/m²
70 m²
9.5 x 7.4m
2
2
duy anh
13 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
mt đường 3,75m an hải
4.95 tỷ
76.2 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
2
0
NGUYỄN NAM
14 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
CHÀO BÁN CĂN 2TẦNG MT ĐƯỜNG 7M5 LỀ 4M ,DT 80M KHU AN HẢI BẮC
8 tỷ
100 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
3
2
Nghĩa Công
14 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 2 mặt kiệt Nguyễn Thế Lộc sát sông Hàn vào ở ngay
4.2 tỷ
63.6 triệu/m²
66 m²
...
3
2
NgọcLand93
14 ngày trước
·
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
r2r2}B.Á.N N.H.À KIỆT PHAN BÔI – GẦN CẦU RỒNG – AN HẢI, ĐÀ NẴNG
3.65 tỷ
104.3 triệu/m²
35 m²
8 x 4.4m
2
0