Đăng nhập
Quỳnh Nga
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 84
0962.636.940
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 84 tin đăng
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MT K35 TÔ HIẾN THÀNH, NGAY SÁT TRUNG TÂM TÀI CHÍNH QUỐC TẾ, XUỐNG BIỂN MỸ KHÊ CHỈ 300M..
11.5 tỷ
127.8 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Lô đất đẹp đường An Cư 7 sát Hồ Nghinh, ra biển chỉ 300m. 100m2 - ngang 5m. Phù hợp xây căn hộ
11 tỷ
110 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
LÔ SÁT GÓC TẠ MỸ DUẬT, ĐỐI LƯNG DƯƠNG ĐÌNH NGHỆ- KẾT NỐI NHANH NGÔ QUYỀN, PVĐ - KHU PHỐ HÀN SẦM UẤT
12.5 tỷ
143.7 triệu/m²
87 m²
5 x 17.4m
0
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LÊ HỮU TRÁC, GẦN AN HẢI ĐÔNG, MT KINH DOANH 11,5M, GẦN SÁT GÓC PHẠM CỰ LƯỢNG..
11.5 tỷ
143.8 triệu/m²
80 m²
11.5 x 7m
0
0
An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Chính chủ gửi bán gặp đất đẹp đường Dương Đình Nghệ, gần biển, tặng nhà 3 tầng mới
38 tỷ
217.1 triệu/m²
175 m²
10 x 17.5m
0
0
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
CẶP PHẠM THIỀU NGAY BÃI TẮM PHẠM VĂN ĐỒNG, SÁT HỒ NGHINH
34 tỷ
170 triệu/m²
200 m²
10 x 20m
0
0
Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
3 lô liền kề MT Vương Thừa Vũ, cách biển chỉ 100m, khu vực du lịch phát triển quanh năm
73 tỷ
270.4 triệu/m²
270 m²
15 x 18m
0
0
Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 3 tầng đường Hồ Nghinh - ngay trung tâm tài chính, gần Võ Văn Kiệt. 100m2 đất 2 mặt tiền
29 tỷ
290 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
4
3
Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ 3 TẦNG AN THƯỢNG 20, SÁT CHÂU THỊ MỸ TẾ, KHÁCH THUÊ KÍN QUANH NĂM
14.8 tỷ
182.7 triệu/m²
81 m²
5 x 16.2m
7
3
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng