Đăng nhập
Trang chủ
Bán nhà mặt phố
Hà Nội
Quận Hà Đông
Phường Quang Trung
Bán nhà mặt phố có giá tốt nhất tại Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội - T5/2026
Có 86 tin đăng
Trọng Tuyên Hà Đông
1 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán gấp - 7 tầng thang máy - MP Trần Đăng Ninh - mới tinh - kinh doanh - nội thất siêu KS 6 sao
15.9 tỷ
353.3 triệu/m²
45 m²
4.1 x 11m
4
6
Mai Xuân Mạnh
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Quang Trung, Hà Đông, lô góc 3 mặt tiền, vị trí đẳng cấp, kinh doanh đỉnh cao
94.5 tỷ
821.7 triệu/m²
115 m²
...
4
0
Mai Xuân Mạnh
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà Mặt Phố Lê Lợi, Hà Đông, 110m, MT 5.1m, Ô Tô Tránh, Vỉa Hè, Kinh Doanh Sầm Uất Ngày Đêm
40 tỷ
363.6 triệu/m²
110 m²
5.1 x 21.6m
0
0
Hoàng Anh
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
62.8 tỷcó nhà MP Lê Trọng Tấn, Hà Đông DT 171m2 4T MT 9m vỉa hè đá bóng vị trí đẹp
62.8 tỷ
367.3 triệu/m²
171 m²
9 x 19m
0
0
Ngọc Anh
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Cần tiền bán nhanh nhà mặt phố Quang Trung Hà Đông Giá 16 tỷ. Sẵn dòng tiền cho thuê.
16 tỷ
313.7 triệu/m²
51 m²
2.5 x 20.7m
0
0
Kim Chi
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MẶT PHỐ LÊ LỢI HÀ ĐÔNG, KINH DOANH ĐỈNH GIÁ ĐẦU TƯ 100M GIÁ 28X TỶ
29 tỷ
290 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Vũ Mạnh Tường
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố tại Quang Trung, Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội, Vỉa hè, kinh doanh đỉnh 26 tỷ, 52 m2
26 tỷ
500 triệu/m²
52 m²
4.4 x 11.8m
4
3
Nguyễn Văn Thiết
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
GIẢM 2 TỶ MẶT PHỐ QUANG TRUNG 52m2, 4 tầng KINH DOANH ĐỈNH 15,2 tỷ
15.2 tỷ
298 triệu/m²
51 m²
4 x 12.8m
5
5
Mai Xuân Mạnh
3 tháng trước
·
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Lê Lợi, Hà Đông, kinh doanh sầm uất ngày đêm, đường ô tô tránh, vỉa hè
15.3 tỷ
425 triệu/m²
36 m²
3.2 x 11.3m
3
0