Đăng nhập
Hoàng Anh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 8
0328.821.292
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán nhà riêng
29 tỷ có siêu phẩm toà CHDV Mỹ Đình DT 115m2 8T MT 6.5m oto vào nhà 26 căn hộ, dòng tiền 200 tr/th
29 tỷ
252.2 triệu/m²
115 m²
6.5 x 17.7m
0
9
Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán quán karaoke Dân Tiến - Hưng Yên, DT 230m2 6 tầng MT 10m giá 37 tỷ. Dòng tiền 450/tháng
37 tỷ
160.9 triệu/m²
230 m²
10 x 23m
0
0
Dân Tiến, Khoái Châu, Hưng Yên
Bán nhà mặt phố
62.8 tỷcó nhà MP Lê Trọng Tấn, Hà Đông DT 171m2 4T MT 9m vỉa hè đá bóng vị trí đẹp
62.8 tỷ
367.3 triệu/m²
171 m²
9 x 19m
0
0
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà hiếm bán: 37 tỷ có ngay CHDV MP Nguyễn Thị Định,lô góc DT118m2 8T MT 6.6m doanh thu 150tr/tháng
37 tỷ
313.6 triệu/m²
118 m²
6.6 x 17.9m
0
0
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BÁN TÒA NHÀ MẶT PHỐ TRƯƠNG CÔNG GIAI - VỈA HÈ RỘNG - THANG MÁY - HẦM - KINH DOANH SIÊU ĐỈNH
65 tỷ
590.9 triệu/m²
110 m²
6 x 18.3m
0
0
Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán biệt thự liền kề
Biệt Thự HDMON Hàm Nghi DT 106m2 7T Mt6m giá chỉ 45.5 Tỷ. Ở sướng kinh doanh đỉnh. Kv nhà hiếm bán
45.5 tỷ
421.3 triệu/m²
108 m²
6 x 18m
0
0
Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
36 Tỷ sở Hữu ngay mảnh đất còn sót lại tại Lạc Long Quân: Lô góc Dt100m2 mt5.5, Vỉa hè ô tô tránh.
36 tỷ
360 triệu/m²
100 m²
5.5 x 18.2m
0
0
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chỉ 35 tỷ Hoàng Quốc Việt, TT Quận Cầu Giấy, DT 100m2 4T MT 8.5m. Vỉa hè 3 ô tô tránh. Vị trí vàng
35 tỷ
350 triệu/m²
100 m²
8.5 x 11.8m
6
0
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội