Đăng nhập
Trang chủ
Bán biệt thự liền kề
Bình Dương
Thành phố Dĩ An
Phường Dĩ An
Bán biệt thự liền kề có giá tốt nhất tại Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương - T5/2026
Có 6 tin đăng
Nguyễn Tuấn
3 tháng trước
·
Dĩ An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
BIỆT THỰ LÂU ĐÀI VIP 744,9m² MẶT TIỀN DĨ AN
39.9 tỷ
53.6 triệu/m²
744 m²
17 x 43.8m
8
8
Xanh Dien
3 tháng trước
·
Dĩ An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
Bán siêu biệt thự ngây ngã 3 Ông Xã Phường Dĩ An đường nhựa 7m, xe ôtô tô lưu thông. Giá 15tỷ900
15.9 tỷ
37 triệu/m²
430 m²
...
5
3
Xanh Dien
4 tháng trước
·
Dĩ An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
GIẢM SÂU 8 TỶ BIỆT THỰ HOÀNG GIA MẶT TIỀN CHIÊU LIÊU DĨ AN từ 50 TỶ xuống còn 42 TỶ Diệ
42 tỷ
56.4 triệu/m²
745 m²
...
8
8
Nguyễn Văn Cường
4 tháng trước
·
Dĩ An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
Biệt thự mặt tiền p dĩ An 744m ngang 16m giảm 10 tỷ
42 tỷ
56.5 triệu/m²
744 m²
16 x 46.5m
0
0
Lê Quốc Hưng
4 tháng trước
·
Dĩ An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
Bán Biệt Thự 3 Tầng Đẹp- Hoàn Công Đủ Kdc Trung Tâm Hành Chính Dĩ An-208.5m2(10x21)-Chỉ: 19 Tỷ TL
19 tỷ
91.3 triệu/m²
208 m²
10 x 20.8m
5
4
Huỳnh Anh Võ
4 tháng trước
·
Dĩ An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
SIEU phẩm biệt thự cung điện 4 tầng DT 745M ( 17 x 44 ) mặt tiền đường chiêu Liêu dĩ An HCM
41 tỷ
55 triệu/m²
745 m²
17 x 43.8m
8
8