Đăng nhập
Lê Quốc Hưng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 26
0918.439.595
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 26 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 2 tầng hẻm ô tô-đường 20- Linh Đông- Thủ Đức- DT: 100m2(5x20)- chỉ: 7 tỷ TL -3PN- sổ HC
7 tỷ
70 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Mặt tiền đường 10m có vỉa hè gần QL13 Hiệp Bình Phước- nhà 3 tầng đẹp 143m2 giá 10.7 tỷ TL-4PN
10.7 tỷ
74.8 triệu/m²
143 m²
5 x 28.6m
4
3
Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán lô góc mặt tiền ĐT743B trung tâm Dĩ An - Bình Dương DT: 2660m1 (28.2m x 110m) - chỉ: 75 tỷ TL
75 tỷ
28.2 triệu/m²
2660 m²
28.2 x 94.3m
5
5
Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán dãy nhà trọ - Tăng Nhơn Phú B, Q9 - Dt: 420.8m2(15x28) - chỉ: 14 tỷ TL - 14 phòng + 1 nhà cấp 4
14 tỷ
33.3 triệu/m²
420 m²
15 x 28m
14
14
Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền đường 17, Tam Bình- Thủ Đức- DT: 132.2m2 (6 x 23) sổ vuông đẹp- chỉ 7,35 tỷ- 6 PN
7.35 tỷ
55.7 triệu/m²
132 m²
6 x 22m
6
4
Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Thủ Đức 2 tầng - Hiệp Bình Chánh - DT: 62m(4.5x13.8) nở hậu tài lộc - chỉ: 3.6 tỷ TL SHR
3.6 tỷ
58.1 triệu/m²
62 m²
4.5 x 13.8m
3
2
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG HXH GẦN TL43 BÌNH HOÀ 03-Thuận An- BD - DT: 173.8m ( 11.87mx14,6)- chỉ:6 tỷ 18 PN,
6 tỷ
34.5 triệu/m²
174 m²
11.9 x 14.7m
17
17
Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương
Bán nhà riêng
NHÀ 2 TẦNG Thủ Đức- HIỆP BÌNH CHÁNH- HXH 5M- Dt: 5m x 10m = 50m, công nhận đủ- Chỉ 5.7 tỷ thương
5.7 tỷ
114 triệu/m²
50 m²
5 x 10m
2
2
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ THỦ ĐỨC 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG 36- P HIỆP BÌNH CHÁNH- Dt: 60m2(4x15)- Chỉ : 5.1 tỷ- 3pN,3WC
5.1 tỷ
85 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
3
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh