Đăng nhập
Huỳnh Anh Võ
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 7
0931.543.746
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán Đất
SIEU phẩm còn xót lại lô đất xây dựng full thổ cư DT 115 5,2 x 22 đường số 28 cát lái quận 2 HCM
15 tỷ
130.4 triệu/m²
115 m²
5.2 x 22.1m
0
0
Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Chính chủ gởi bán, 3 căn liền kề mặt tiền đường số 5 , hoàng diệu 2 P linh trung Thủ Đức , DT 457M
45 tỷ
98.5 triệu/m²
457 m²
12.5 x 36.6m
30
28
Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Chủ nhiệt, bán đất tặng luôn căn nhà 2 tầng hoàng công đủ, DT 110m2 (5 x 22) full thổ, Thủ Đức
6.5 tỷ
59.1 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
14
14
Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm nhà mặt tiền đường Gò Dưa DT 230M ( CN 182M ) ngang 8M dài 29M vuông chuẩn vị trí VIP
15.9 tỷ
87.4 triệu/m²
182 m²
8 x 22.8m
3
2
Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Nhà mặt tiền kinh doanh căn góc 2 tầng ngay Kha Vạn Cân Chợ Thủ Đức DT 87m2 ( 7 x 12 ) vị trí vip
8.3 tỷ
95.4 triệu/m²
87 m²
7 x 12.4m
3
2
Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Siêu phẩm 2 tầng nhà mặt tiền kinh doanh đường số 11, P linh Xuân, TP Thủ Đức DT 110m2 (5 x 21m)
10.5 tỷ
95.5 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
4
3
Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
SIEU phẩm biệt thự cung điện 4 tầng DT 745M ( 17 x 44 ) mặt tiền đường chiêu Liêu dĩ An HCM
41 tỷ
55 triệu/m²
745 m²
17 x 43.8m
8
8
Dĩ An, Bình Dương