Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang - T5/2026

29 tin đăng
Bán Đất nền dự án

Bán lô đất OM9-38 Việt Yên Riverside 100m2 view công viên, giá 4.75 tỷ, vào tiền 50%

4.75 tỷ47.5 triệu/m²
100 m²...
0
0
Bán Đất nền dự án

Việt Yên Rieverside cần mở bán 85-100-300 m2 view chung cư cao tầng sổ đỏ từng lô

50 triệu500 nghìn/m²
100 m²5 x 20m
0
0
Bán Đất nền dự án

Việt Yên Riverside 472 lô đất nền mở bán giá chỉ từ 46tr/m2 sổ đỏ thanh toán giãn

47 triệu553 nghìn/m²
85 m²5 x 17m
0
0
Bán Đất nền dự án

Bán OM12-42 view vườn hoa 100m2 dự án Việt Yên Riverside giá tốt nhất thị trường

4.9 tỷ49 triệu/m²
100 m²...
0
0
Bán Đất nền dự án

Bán căn OM 3 - 41 dự án Việt Yên Riverside 93.5m2 giá rẻ nhất dự án

4.17 tỷ44.8 triệu/m²
93 m²...
0
0
Bán Đất nền dự án

Bán OM10-41 view vườn hoa dự án Việt Yên Riverside 95m2 giá tốt nhất thị trường 48.5tr/m2

4.61 tỷ48.5 triệu/m²
95 m²...
0
0
Bán Đất nền dự án

Đất nền quảng trường Việt Yên , mở bán 25 suất đầu tiên với giá ưu đãi . 0865 736 ***

3.6 tỷ45 triệu/m²
80 m²5 x 16m
0
0

Cần Bán Đất Tại Khu Đô Thị Đông Bắc Bích Động , Phường Việt Yên , Tỉnh Bắc Ninh Mới .

3 tỷ33.3 triệu/m²
90 m²5 x 18m
Bán Đất nền dự án

Nhận giữ chỗ dự án Việt Yên Bắc Ninh(mới) Trung Tâm vùng lõi Việt Yên cách khu công nghiệp 2km

3.5 tỷ43.8 triệu/m²
80 m²5 x 16m
0
0