Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội - T5/2026

110 tin đăng

Cần tiền gấp - bán nhanh - căn 4 ngủ rẻ nhất - 136m2 - 12 tỷ. LH 0978 025 ***

12 tỷ88.2 triệu/m²
136 m²...
0
0

(Siêu phẩm) penthouse đẳng cấp view thẳng Hồ Tây, DT 400m2, 5PN giá 53 tỷ. Lh 0936 203 ***

53 tỷ132.5 triệu/m²
400 m²...
5
4

Chính chủ. Bán căn hộ 3PN tầng 20 toà N01T3 NGĐ diện tích 127m2 - Toà N01T3 giá 13.8 tỷ thu về

13.8 tỷ108.7 triệu/m²
127 m²...
3
2
Bán căn hộ · Kosmo Tây Hồ

Chính chủ cần bán căn hộ 2PN - 2WC chung cư Kosmo 84m2 full đồ cao cấp cần bán nhanh

9 tỷ107.1 triệu/m²
84 m²...
2
2
Bán căn hộ · Kosmo Tây Hồ

Mới ra: Căn 3PN - 118m2 - Giá chỉ 11 tỷ. Full nội thất cao cấp. Chủ nhà thiện chí gặp để đàm phán

11 tỷ93.2 triệu/m²
118 m²...
3
0
Bán căn hộ · Kosmo Tây Hồ

Chính chủ gửi bán nhanh căn góc view Hồ Tây, Kosmo Ngoại Giao Đoàn, 126m2 căn góc đẹp nhất tòa

17 tỷ134.9 triệu/m²
126 m²...
3
2
Bán căn hộ · Kosmo Tây Hồ

Bán nhanh CHCC Kosmo Tây Hồ 118m² | 3PN & 2PN. Bancon ĐN - View Hồ Tây. Chỉ từ 14.x tỷ

14 tỷ118.6 triệu/m²
118 m²...
3
2

Bán BT H7 Starlake, 600 triệu/m2, 217m2, view đẹp, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, HN

130.2 tỷ600 triệu/m²
217 m²...
0
0

Bán nhanh biệt thự VIP H10 Starlake, 134,9 tỷ, 192,8m2, view đẹp, nhiều tiện ích. Liên hệ xem nhà.

134.9 tỷ702.6 triệu/m²
192 m²10 x 19.2m
3
3