Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Tân Thới Hiệp
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 605 tin đăng
Sắp xếp
CHUYÊN NHÀ ĐẤT Q12
10 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà Phố 5m x 15m. 3 Tầng Mặt Tiền Đường Tân Thới Hiệp 08
7.45 tỷ
100.7 triệu/m²
74 m²
5 x 14.8m
4
4
NHANH PHẠM BĐS
10 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ ĐÚC 3 TẤM VỊ TRÍ VÍP 1/ KHU VỰC SẦM UẤT NHẤT Q 12
6.59 tỷ
101.4 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
4
3
LÂM CHÍ VĨNH BĐS CHUYÊN QUẬN 12 VÀ GÒ VẤP UY TÍN TẠO NIỀM TIN
10 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
QUẬN 12. VỊ TRÍ SIÊU VIP NGAY TRUNG TÂM BUÔN BÁN SẦM UẤT
6.49 tỷ
99.8 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
4
3
Trung Nhà Đất
10 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà 2 Lầu 4Phòng - Gần Siêu Thị Mega - Đ.Trương Thị Hoa Q12
4.6 tỷ
88.5 triệu/m²
52 m²
3.5 x 14.9m
4
3
Nguyễn Cao Cường
10 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà phố full nội thất đẹp 4x14m 1lững 3 lầu Trương Thị Hoa, Tân thới hiệp sát bên Cấp 2 Nguyễn Hiền
6.79 tỷ
123.5 triệu/m²
55 m²
4 x 13.8m
0
0
Trương Sang BDS QUẬN 12 HÓC MÔN
10 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 2 tầng 4 x 15m (58m2), nhà mới ken ở ngay đón Tết
3.98 tỷ
68.6 triệu/m²
58 m²
4 x 14.5m
2
2
CHUYÊN NHÀ ĐẤT Q12
11 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà Phố 3 Tầng 1/ Ngắn Hẻm 7m Nguyễn Thị Đặng. Ngay Nguyễn Thị Kiểu
5.65 tỷ
108.7 triệu/m²
52 m²
3.8 x 13.7m
4
0
NHANH PHẠM BĐS
11 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ PHỐ 1/ TÂN THỚI HIỆP 09. GẦN UỶ BAN PHƯỜNG TÂN THỚI HIỆP
4.85 tỷ
107.8 triệu/m²
45 m²
4.2 x 10.7m
2
2
Nguyễn Cao Cường
11 ngày trước
·
Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Siêu phẩm nhà đẹp 4x22m 1 lửng 3 lầu 1/ ngắn 20m ra đường Nguyễn Thị Kiểu, gần tiểu học Lê Văn Thọ
8.79 tỷ
104.6 triệu/m²
84 m²
4 x 21m
5
5