Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Tân Chánh Hiệp
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 992 tin đăng
Sắp xếp
CHUYÊN NHÀ ĐẤT Q12
21 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà SHR 5m x 36m. 175m2 Đúc 2 Lầu Mặt Tiền Huỳnh Thị Hai. Gần Chợ
11.59 tỷ
66.2 triệu/m²
175 m²
5 x 35m
4
0
NGUYỄN CHÍ LINH
21 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG DT 4 X27 HẺM XE HƠIĐƯỜNGHUỲNHTHỊHAI PHƯỜNGTÂNCHÁNHHIỆP
5.18 tỷ
54.5 triệu/m²
95 m²
4 x 23.8m
7
7
Thuận Nguyễn
21 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NGON BỔ RẺ - HẺM XE HƠI TRUNG MỸ TÂY - 4X20M - 2 TẦNG - NGAY CHỢ
4.3 tỷ
53.8 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
2
2
CHUYÊN TRANG NHÀ ĐẤT QUẬN 12
21 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà 4x13m đúc 1trệt 3 lầu, đường 4m Sát Mầm non Sơn Ca 5, TCH10
5.39 tỷ
107.8 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
4
3
Trung Nhà Đất
21 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà Lửng Hẻm / Ngắn - Gần Công Viên Phần Mềm QT - Giáp Q. Gò Vấp
3.68 tỷ
68.1 triệu/m²
54 m²
4 x 13.5m
2
2
Nguyễn Cao Cường
21 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà 4x20m 1 trệt 2 lầu hẻm 7m Trần Thị Năm, gần ủy ban phường Tân Chánh Hiệp
6.39 tỷ
84.1 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
4
3
NGUYỄN CHÍ LINH
22 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 4 TẦNG DTSD 210 HẺM XE TẢI 6M THÔNG ĐƯỜNG HUỲNH THỊ HAI
6.38 tỷ
75.1 triệu/m²
85 m²
4.6 x 18.5m
5
5
Lê Hiền
22 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà mặt phố
Mặt tiền Nguyễn Thị Búp 4x26 gần công viên ao cá Tân Chánh Hiệp 1,7ha đang khởi công
8.95 tỷ
86.1 triệu/m²
104 m²
4 x 26m
0
0
Thuận Nguyễn
22 ngày trước
·
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Dãy trọ 80m2 4m5x17 Ngay nhà máy bia Tiger
4.1 tỷ
51.3 triệu/m²
80 m²
4.5 x 17.8m
4
0