Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Tân Phú
Phường Phú Thạnh
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 572 tin đăng
nguyễn thành tín
15 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Bán Nhà MT Hẻm 10M Thông, Hòa Bình, Giáp Q.11, 5M X 16M, Chỉ 7.xx Tỷ
7 tỷ
87.5 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
2
1
Lưu Đình Quyết
15 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ HẺM 1/ VĂN CAO [4m x 11m] TRỆT - 1 LẦU - 2PN - 2WC
5.2 tỷ
118.2 triệu/m²
44 m²
4 x 11m
2
2
Nguyễn Trần Huy Hoàng
15 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
ĐƯỜNG NHỰA 8M THOẠI NGỌC HẦU – 4x30 CỰC HIẾM – CHỈ 9.X TỶ
9 tỷ
75 triệu/m²
120 m²
...
3
0
Tiến Dũng
15 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ THOẠI NGỌC HẦU - 94M2 NỞ HẬU - 6 TẦNG THANG MÁY - GIÁ 9,6 TỶ
9.6 tỷ
102.1 triệu/m²
94 m²
5 x 18.8m
6
7
Nam Phú
15 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
NHỈN 6 TỶ NHÀ MỚI 80M2 DT 4X20 2 TẦNG ĐÚC BTCT 3PN HẺM 5M HÒA BÌNH
6.6 tỷ
82.5 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
3
0
Nguyễn Trần Huy Hoàng
16 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Mặt Tiền Lê Cao Lãng – 4.5x20 – Giá 8.x Tỷ – KD Sầm Uất, Tân Phú
8 tỷ
93 triệu/m²
86 m²
...
3
0
Khanh
16 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
MTKD 64M2 - 3 Tầng - Hiền Vương, Phú Thạnh, Chỉ 6.x Ty
6.9 tỷ
107.8 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
4
3
Nam Phú
16 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
NHỈN 6 TỶ HẺM TÔ HIỆU THÔNG 8M XE HƠI NGỦ NHÀ DT: 4X17 2 TẦNG 3PN
6.5 tỷ
95.6 triệu/m²
68 m²
4 x 17m
3
0
PHAN HẢI
16 ngày trước
·
Phú Thạnh, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Hẻm Nhựa 5M Khu Họ Lê Tân Phú. 4x20m Cấp 4 Tiện Xây. Giá Tốt
7.3 tỷ
94.8 triệu/m²
77 m²
...
2
0