Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Hiệp Thành
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 1.071 tin đăng
Sắp xếp
BĐS Nhà phố Quận 12
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhỉnh 6 tỷ Nhà SHR 4m x 19m. Mặt Tiền Đường Hiệp Thành 18
6.69 tỷ
92.9 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
3
0
NGUYỄN CHÍ LINH
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG DT 4 X 17 HẺM XE HƠI ĐƯỜNG NGAYHIỆPTHÀNH CTY
4.39 tỷ
68.6 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
2
3
Mỹ Dung
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán Đất
ĐẤT HẺM XE HƠI-Nguyễn Ảnh Thủ q12-100m2-Sát Hiệp Thành city-Nhỉnh 5 ty
5.15 tỷ
51.5 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
0
0
Phan Văn Hưởng
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán Đất
Bán Đất Hiệp Thành Q12-70 M2 - Hẻm 3m - Sát mặt Tiền- Chỉ 3,46Tỷ.
3.46 tỷ
49.4 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
0
0
CHUYÊN TRANG NHÀ ĐẤT QUẬN 12
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Mặt tiền 4x20m Hiệp thành 05 Q12
6.89 tỷ
99.9 triệu/m²
69 m²
4 x 17.3m
5
5
NHANH PHẠM BĐS
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM KHU PHÂN LÔ NHÀ LẦU HẺM XE HƠI FULL NỘI THẤT NGAY HL80B. Q12
5.75 tỷ
110.6 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
4
3
Phạm Thanh Hải
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán Đất
60m2 Đất mặt tiền Quận 12 giá siêu rẻ cho nhà đầu tư
5.6 tỷ
93.3 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Trung Nhà Đất
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà 1Lầu 4x14m, gần Chợ Thiếc - Lê Văn Khương, Vị Trí Đẹp Tiện Ích
4.15 tỷ
84.7 triệu/m²
49 m²
4 x 12.3m
3
2
Nhà đất Minh Anh
18 ngày trước
·
Hiệp Thành, Quận 12, HCM
Bán Đất
Bán lô đất DT 5x17m - Đường HT13,Hiệp Thành Q12. Giá : 3,5 tỷ
3.5 tỷ
41.2 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
0
0