Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Đông Hưng Thuận
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 632 tin đăng
NGUYỄN CHÍ LINH
10 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG DT 4, 6X15 ĐƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN42 PHƯỜNGĐÔNGHƯNGTHUẬN
3.35 tỷ
53.2 triệu/m²
63 m²
4.6 x 13.7m
3
2
NGHINH NHÀ THẬT
10 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
🏡 VỊ TRÍ ĐẸP NGAY NGÃ TƯ CHỢ CẦU – ĐÔNG HƯNG THUẬN QUẬN 12
5.35 tỷ
89.2 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
3
Thanh Hiền
10 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán Nhà Chính Chủ Đường Nguyễn Văn Quá Q12 - DT: 4 x 20m công nhận 80m2 gác suốt - Hẻm 3m
4.85 tỷ
60.6 triệu/m²
80 m²
...
2
2
Vũ Tiến Định
10 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà đường đông Hưng thuận 12 p Dht q12
1.85 tỷ
57.8 triệu/m²
32 m²
...
2
2
Mỹ Trinh
10 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 65M2, HẺM 3M ĐƯỜNG ĐÔNG HƯNG THUẬN, Q12
4.69 tỷ
72.2 triệu/m²
65 m²
4.5 x 14.4m
2
2
LiLy Nhà phố HCM
10 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐÔNG HƯNG THUẬN 17 – 55M² – 2 TẦNG – GIÁ TỐT💰 5.35 TỶTL • Diệ
5.35 tỷ
97.3 triệu/m²
55 m²
4 x 13.8m
2
0
NGHINH NHÀ THẬT
11 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
🏡 NHÀ 2 TẦNG – HẺM XE HƠI — ĐÔNG HƯNG THUẬN – Q12
5.2 tỷ
67.5 triệu/m²
77 m²
4.2 x 18.3m
3
3
Mỹ Trinh
11 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Giảm ngay 250tr Bán gấp nhà trệt 1 lầu 46m2 ngay trường học Phan Bội Châu
3.55 tỷ
77.2 triệu/m²
46 m²
4.6 x 10m
2
1
LiLy Nhà phố HCM
11 ngày trước
·
Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – HẺM XE HƠI – NGUYỄN VĂN QUÁ – 💰3.95 TỶ TL 📍 P. Đôn
3.95 tỷ
119.7 triệu/m²
33 m²
3 x 11m
3
3