Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Bình Dương
Thành phố Dĩ An
Phường Đông Hòa
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Bình Dương - T5/2026
Có 1.123 tin đăng
Hậu Trần Bđs
6 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà gác lửng gần BigC GO, phường Đông Hòa, Tp Dĩ An
4.99 tỷ
50.4 triệu/m²
99 m²
5 x 19.8m
2
2
Lê quân
6 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán nhà mới đông hòa dĩ an gần thủ đức
6.85 tỷ
66.5 triệu/m²
103 m²
5 x 20.6m
4
4
Đào
6 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
CHI1NJ CHỦ CẦN BÁN NHÀ TRỆT 1 LẦU 3PN, 3WC Ở ĐÔNG HOÀ, DĨ AN. DT 60M.
4.1 tỷ
68.3 triệu/m²
60 m²
...
3
3
Trần Thị Nhung
6 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
bán nhà mặt tiên kg gao chơ dĩ an 2 dt 135m2
8.35 tỷ
64.2 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
3
3
Lê Nam
6 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán Căn Trọ Góc 2 Mặt Tiền , Đông Hoà , Dĩ An
3.89 tỷ
58 triệu/m²
67 m²
5.2 x 12.9m
4
4
Bùi Thuỳ Dương
6 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
bán nhà 1 lầu sổ riêng đường oto hẻm Đông Minh Đông Hòa dĩ an giá rẻ
4.35 tỷ
58 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
4
0
Hậu Trần Bđs
7 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Nhà phố kdc Tràng An gần chợ Thông Dụng và Vincom Dĩ An
3.6 tỷ
60 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
2
2
Lê quân
7 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán rẻ nhà đông hòa dĩ an
5.4 tỷ
75 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
3
2
Đào
7 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TRỆT LẦU Ở ĐƯỜNG ĐÔNG MINH. DT 140M2. 4PN, 2WC
7.2 tỷ
51.4 triệu/m²
140 m²
6 x 23.3m
4
2