Đăng nhập
Lê Văn Quân
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0908.178.494
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán rẻ căn nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công Đông Hòa Dĩ An Bình Dương
4.8 tỷ
52.2 triệu/m²
92 m²
4 x 23m
3
3
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán rẻ căn nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công Đông Hòa Dĩ An Gần Trần Hưng Đạo
4.6 tỷ
54.5 triệu/m²
84.4 m²
4 x 21.1m
4
4
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán rẻ căn nhà gác lửng gần đường Thống Nhất Bình An Dĩ An sát Thủ Đức
2.6 tỷ
41.3 triệu/m²
63 m²
4.6 x 13.7m
2
1
Bình An, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Bán rẻ lô đất Đông Hòa Dĩ An giá rẻ
3.35 tỷ
34.1 triệu/m²
98.1 m²
4 x 24.5m
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà mặt phố
Bán rẻ căn góc 2 mặt tiền 3 tấm An Phú Thuận An Bình Dương
4.49 tỷ
72.4 triệu/m²
62 m²
5 x 12.4m
4
4
An Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán rẻ căn nhà đường xe hơi Tân Đông Hiệp Dĩ An gần ngã 4 Chiêu Liêu
2.25 tỷ
50.6 triệu/m²
44.5 m²
5 x 8.9m
2
1
Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán rẻ căn nhà mới xây hoàn công khu Phú Mỹ Hiệp Tân Đông Hiệp Dĩ An
3.5 tỷ
58.3 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
4
Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bám rẻ căn nhà trệt lầu ngay ngã 4 ủy ban Tân Bình Dĩ An
2.85 tỷ
33.1 triệu/m²
86.1 m²
4 x 21.5m
3
2
Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán rẻ căn nhà trệt lầu An Phú, Thuận An đường thông oto
2.8 tỷ
34.6 triệu/m²
81 m²
5 x 16.2m
2
2
An Phú, Thuận An, Bình Dương