Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 7
Phường Bình Thuận
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 692 tin đăng
Nguyễn Chí Quang Huy
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà riêng
Nhà tiện xây dựng mới, văn phòng công ty-Dân Trí Cao đường 12m Nguyễn Thị Thập-4m x 23m Giá 12,8 tỷ
12.8 tỷ
160 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
2
2
Hòa Đức
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà mặt phố
MT đường số Lâm Văn Bền ngang 8,5m, giá 14,7 tỷ
14.7 tỷ
115.7 triệu/m²
127 m²
8.5 x 14.9m
0
0
Dương Hoài Đức
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà mặt phố
Bán CHDV 4 tầng MT Đường Số 45, Quận 7 - DT: 7x20m
23.9 tỷ
207.8 triệu/m²
115 m²
...
0
0
Bùi Thanh Hồng
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà riêng
HIẾM, NHÀ MỚI, 4.5x12, 4L, NGUYỄN THỊ THẬP, Q 7, HXH CẠNH PHÚ MỸ HƯNG
12.3 tỷ
227.8 triệu/m²
54 m²
4.5 x 12m
4
3
Lê Thị Chưởng
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà mặt phố
BÁN CHDV ĐS(LÝ PHỤC MAN), NGANG 8.2M, 7TẦNG THANG MÁY, HẦM, DÒNG TIỀN 36T. 16.5TỶ
16.5 tỷ
235.7 triệu/m²
70 m²
8.2 x 8.5m
9
10
Đỗ Viết Việt
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà riêng
Lý Phục Man Q7, nhà mặt tiền đường số, đường nhựa 12m, DT 6.4x20m, 128m2, chỉ 10.5 tỷ TL
10.5 tỷ
82 triệu/m²
128 m²
6.4 x 20m
8
8
Mr Cường
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà riêng
🔥BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẺM 502 HUỲNH TẤN PHÁT QUẬN 7
9.38 tỷ
93.8 triệu/m²
100 m²
5.4 x 18.5m
3
2
Trần Nguyễn Minh Phúc
9 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà riêng
Chủ gấp bán nhà gần Chợ Tân Mỹ - Nguyễn Thị Thập Quận 7- 4M x 18M - 3PN - Sổ hồng riêng chính chủ
8.1 tỷ
122.7 triệu/m²
66 m²
4 x 16.5m
3
2
Tạ Lan Anh
12 ngày trước
·
Bình Thuận, Quận 7, HCM
Bán nhà mặt phố
4.5 tỷ || MT ĐƯỜNG SỐ LÝ PHỤC MAN, VỈA HÈ 1.5m || 5 TẦNG - 4 PN || SƠN LẠI NHẸ CHO THUÊ 15tr/th
4.5 tỷ
225 triệu/m²
20 m²
3.6 x 5.6m
4
4