Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Bình Thạnh
Phường 25
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 719 tin đăng
Cô Huệ
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà chính chủ 190/24 - Nguyễn Gia Trí -Q.Bình Thạnh - 5x15m - 14.5 tỷ
14.5 tỷ
190.8 triệu/m²
76 m²
...
0
0
Cô Huệ
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà chính chủ 43 - MT Ung Văn Khiêm - Q.Bình Thạnh - 8.5 x19m -2 tầng - 28.5 tỷ
28.5 tỷ
175.9 triệu/m²
162 m²
...
0
0
Nguyễn Thị Thùy Dương
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà riêng
Bán CHDV 13 Phòng đường Nguyễn Gia Trí - D5 gần ĐH Ngoại Thương
18.6 tỷ
232.5 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Loan Trần
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà NGUYỄN GIA TRÍ P25 Q.BÌNH THẠNH DT 6mx28m 3 tầng giá 23ty8
23.8 tỷ
141.7 triệu/m²
168 m²
...
0
0
Thái Sơn
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà MT ngay Võ Oanh, Bình Thạnh - 11x12m - CN 127m - 3 Tầng - HĐ 100tr/th - Chỉ 40 Tỷ
40 tỷ
315 triệu/m²
127 m²
11 x 11.5m
0
0
Võ Đỗ Trường Sang
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà riêng
Hàng hiếm - vị trí rất đẹp gần ĐH Hutech sau lưng căn MT Nguyễn Gia Trí - đường 8m 4x16m 4 tầng
16 tỷ
242.4 triệu/m²
66 m²
...
4
3
Dương Văn Thảo
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền đường Võ Oanh, DT 4x17.5m kết cấu 4 tầng, giá chỉ 18,5 tỷ cần bán nhanh
18.5 tỷ
264.3 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
4
5
Lê Trung Hiếu BĐS
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Điện Biên Phủ, 42 m2, 2 Tầng, 3PN, gần trường Đại Học
4.6 tỷ
109.5 triệu/m²
42 m²
...
3
0
Nguyễn Văn Tiễn
16 ngày trước
·
Phường 25, Bình Thạnh, HCM
Bán nhà mặt phố
Sở hữu góc 2 mặt tiền Ung Văn Khiêm - 11x40m, HĐT 1 tỷ/năm, XD mới hầm + 8 tầng - giá 75 tỷ
75 tỷ
170.5 triệu/m²
440 m²
11 x 40m
0
0