Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Tân Bình
Phường 15
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 1.256 tin đăng
Phạm Hậu
17 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
CHỈ 5.88TỶ - NHÀ XÂY MỚI TÂN BÌNH- HẺM XE HƠI- 4PN - FULL NỘI THẤT
5.88 tỷ
117.6 triệu/m²
50 m²
...
4
0
Nguyễn Bảo Thái
17 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
🏠 NGUYỄN SỸ SÁCH P15 TÂN BÌNH - HXH 5M – 76M2 - 4 TẦNG - 4PN - 8,7 TỶ🏠
8.7 tỷ
114.5 triệu/m²
76 m²
5 x 15.2m
4
3
PHẠM THỊ KIM HUỆ
17 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
HẺM Ô TÔ - 65M2 - 4 TẦNG - PHAN HUY ÍCH - TÂN SƠN, TÂN BÌNH - NHỈNH 7 TỶ
7.8 tỷ
120 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
4
4
Cherry Khanh - Trần Thuỷ
17 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
SIÊU RẺ CHO KHÁCH XÂY CHDV NGAY TUYẾN METRO SỐ 2 SÁT TRƯỜNG CHINH CHỈ 93TR/M2 0941 732 *** CHERRY
22.9 tỷ
92.7 triệu/m²
247 m²
8 x 30.9m
0
0
hoang tam
17 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
HOÀNG BẬT ĐẠT- XE HƠI ĐẬU CỬA-72M2-5TẦNG-7,7
7.7 tỷ
106.9 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
5
5
Mỹ Hạnh
17 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
TÂN BÌNH-SÁT TRƯỜNG CHINH-HXH THÔNG-DT 72M2- 3 TẦNG BTCT-FULL NỘI THẤT
8.3 tỷ
115.3 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
4
5
Nguyễn Bảo Thái
18 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
HẺM ÔTÔ NGAY CẦU THAM LƯƠNG -P15 TÂN BÌNH - 3 TẦNG - 3PN - GIÁ 6,5 TỶ
6.5 tỷ
95.6 triệu/m²
68 m²
5.3 x 12.8m
3
4
PHẠM THỊ KIM HUỆ
18 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
Hẻm ô tô tránh - 70m2 - 3 tầng - Phan Huy Ích - Tân Bình - nhỉnh 8 tỷ
8.9 tỷ
127.1 triệu/m²
70 m²
...
4
4
Lê Tuấn Land
18 ngày trước
·
Phường 15, Tân Bình, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà ngang khủng 5m, đường thông 7m, Phan Huy Ích, P. 15, Tân Bình, 3 tầng, 62m2, 6 tỷ 8
6.8 tỷ
109.7 triệu/m²
62 m²
5 x 12.4m
0
0