Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Green Tower Dĩ An - T5/2026
Có 18 tin đăng

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Chỉ 330 triệu sở hữu Green Skyline giá tốt giai đoạn 1. tháng 10/2026 nhận nhà cho thuê ngay
3.3 tỷ66 triệu/m²
50 m²...
2
1

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Bán căn 2PN-2WC Green Skyline Dĩ An, Kế Big C Dĩ An. Giá chỉ 3.7tỷ. Nhận nhà 2026. Chi tiết tại đây
3.7 tỷ56.1 triệu/m²
66 m²...
2
2

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Rổ hàng căn đẹp giá tốt 1PN 50m2 chỉ 2,9 tỷ. CK lên đến 18,5%. Ký HĐMB ngay tặng full NT
2.89 tỷ57.8 triệu/m²
50 m²...
1
1

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Quý Anh/Chị quan tâm đến dự án Green Skyline với nhu cầu "ở" & "đầu tư". Hãy liên hệ Em Minh ạh
4.76 tỷ68 triệu/m²
70 m²...
3
2

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Chính thức nhận đặt chỗ dự án đã xây xong Green Skyline - TBS Land đơn giá 68triệu/m2, mở bán đợt 1
4 tỷ61.5 triệu/m²
65 m²...
2
2

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Căn hộ ngay chân Go mặt tiền QK1K về Giga Mall Thủ Đức 15p, nhận nhà ở ngay cuối năm 10% ký HDMB
3.8 tỷ58.5 triệu/m²
65 m²...
2
2

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
CĂN HỘ ĐẮT NHẤT BÌNH DƯƠNG - ĐỪNG CHÊ ĐẮT RẺ MÀ HÃY TÌM HIỂU THỬ TẠI SAO GREEN SKYLINE CÓ GIÁ NÀY
4.2 tỷ64.6 triệu/m²
65 m²...
2
1

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Bán căn hộ Green Skyline 65m2 2PN 2WC - bàn giao nhà quý 2 2026 - đã xây xong - LH 0906 388 ***
4.15 tỷ63.8 triệu/m²
65 m²...
2
2

Bán căn hộ · Green Tower Dĩ An - Green Square
Bán căn hộ Green Skyline 65m2 2PN 2WC - đã xây xong - ngay siêu thị Go Dĩ An - LH 0906 388 ***
4.16 tỷ64 triệu/m²
65 m²...
2
2