Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Tây Ninh
Huyện Trảng Bàng
Xã An Tịnh
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh - T5/2026
Có 22 tin đăng
Phạm Khảo Gia
3 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Chỉ 320tr/65m2 đất full thổ, ngay KCN Trảng Bàng - KCX Linh Trung 3
320 triệu
4.9 triệu/m²
65 m²
5 x 13m
0
0
Mr. Khoa
3 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Chính chủ - bán đất sẳn thổ tại ấp suối sâu, trảng bàng. 121m2, SHR sang tên ngay. Giá 660tr
660 triệu
5.5 triệu/m²
121 m²
5 x 24.2m
0
0
Mr. Khoa
3 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Bán 288m2 đất sẵn trọ 7P giá 880tr Đ.Suối Sâu gần KCN Trảng Bàng SHR
880 triệu
3.1 triệu/m²
288 m²
6 x 48m
0
0
NGUYỄN TẤN NHẪN
3 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Đất 3 mặt tiền cực đẹp tại An Tịnh, Trảng Bàng
8 tỷ
2 triệu/m²
4000 m²
60 x 66.7m
0
0
Hoàng Anh
4 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Cần bán lô đất 300m2 full thổ, 550 triệu sát khu công nghiệp Trảng Bàng
550 triệu
1.8 triệu/m²
300 m²
21.4 x 14m
0
0
Ngọc Thành
4 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Đất Ngộp Bán Gấp 150m2 MT Đường Bầu Mây, Ngay Gần Cổng Chào Tây Ninh, Giá 850 Triệu
870 triệu
5.8 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Lương Thành Phúc
4 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
Bán đất quốc lộ 22 trảng bàng tây ninh 150m x 850m = 12.000m giá 29,5 tỷ tl
29.5 tỷ
2.5 triệu/m²
12000 m²
...
0
0
Thuy Do
4 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
BÁN NHÀ ĐẤT TRUNG TÂM XÃ TRẢNG BÀNG, TÂY NINH
1.1 tỷ
12.2 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Nguyên Đào
4 tháng trước
·
An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh
Bán Đất
HÀNG HIẾM: BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG AN KHƯƠNG - TX TRẢNG BÀNG - SHR
1.6 tỷ
6.4 triệu/m²
250 m²
10 x 25m
0
0