Đăng nhập
Mr. Khoa
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 26
0817.171.127
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 26 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán gấp NR Đ. Đặng Thúc Vịnh, 2 phòng ngủ, DT sàn 50m2
2.3 tỷ
47.9 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
2
2
Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán gấp nhà Đ. Hồ Văn Tắng, xã TPT, dân cư đông. 2PN, giá bán 2 tỷ 300, còn thương lượng
2.3 tỷ
28.8 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
2
2
Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà đẹp xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh, 700 triệu, 97m2
700 triệu
7.2 triệu/m²
97 m²
...
2
2
Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 1,75 tỷ, 110m2 tại Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, SHR
1.75 tỷ
15.9 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
2
2
Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Full thổ cư 80m2 - 2 tỷ, bank cho vay 1tỷ7. SHR Tân Phú Trung, Củ Chi. Cách sân bay 35 phút xe máy
2 tỷ
25 triệu/m²
80 m²
6 x 13.3m
0
0
Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chỉ 400tr - SHR full thổ cư. 83m2 tại xã Tân Phú Trung, Củ Chi. Giá 2 tỷ 1 - Bank vay được 1 tỷ 7
2.1 tỷ
25.3 triệu/m²
83 m²
5 x 16.6m
0
0
Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chủ ngộp bán gấp đất MT Đ. Nguyễn Thị Lắng, xã Tân Phú Trung. DT 131.3m2, sổ hồng riêng, giá 1 tỷ 8
1.85 tỷ
14.2 triệu/m²
130 m²
12 x 10.8m
0
0
Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Kẹt tiền bán đất thổ cư 2 sẹc ấp Tam Đông, DT 53.2m2, sổ hồng riêng, giá 1 tỷ 820
1.82 tỷ
34.3 triệu/m²
53 m²
4 x 13.3m
0
0
Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán gấp đất Nguyễn Ảnh Thủ Hóc Môn - 93m2 - sổ hồng riêng, giá 2 tỷ 5
2.5 tỷ
26.9 triệu/m²
93 m²
4 x 23.3m
0
0
Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh