Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Bình Dương
Thành phố Dĩ An
Phường Đông Hòa
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Phường Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Bình Dương - T5/2026
Có 295 tin đăng
Hậu Trần Bđs
18 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Đất 75m kdc giáp khu hành chính Dĩ An và BigC Go
3 tỷ
40 triệu/m²
75 m²
6 x 12.5m
0
0
Lê quân
18 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Bán đất kinh doanh đông hòa dĩ an
5.65 tỷ
56.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Đào
18 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT Ở ĐÔNG HOÀ, GẦN CHỢ, LÀNG DHQG. DT 60M. ĐƯỜNG 6M
3.35 tỷ
55.8 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Hòa phát Bđs
18 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh phường Đông Hòa Tp Dĩ An
6.35 tỷ
64.8 triệu/m²
98 m²
4.2 x 23.3m
0
0
Trần Thị Nhung
18 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
bán lô dất đông hoà C phường đông hoà gần ĐHQG
5.15 tỷ
83.1 triệu/m²
62 m²
...
0
0
Lê Nam
18 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Bán Đất KDC Lê Phong , Sau Big C Dĩ An , Đường Nhựa 8M Vỉa hè
4.75 tỷ
56.5 triệu/m²
84 m²
4 x 21m
0
0
Hậu Trần Bđs
19 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Đất đẹp mặt tiền kinh doanh Bùi Thì Cội gần kcn Tân Đông Hiệp và BigC
4.25 tỷ
51.8 triệu/m²
82 m²
4 x 20.5m
0
0
Lê quân
19 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Bán đất mặt tiền kinh doanh VIP nguyễn du dĩ an
10.4 tỷ
78.8 triệu/m²
132 m²
6 x 22m
0
0
Hòa phát Bđs
19 ngày trước
·
Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
Bán Đất
Đất gần chợ Đông Hòa phường Đông Hòa Tp Dĩ An
9 tỷ
41.7 triệu/m²
216 m²
8 x 27m
0
0