Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Đồng Nai
Thành phố Biên Hòa
Phường An Hòa
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Phường An Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai - T5/2026
Có 25 tin đăng
Nhà Đất Đông Nam Bộ Đồng Nai
3 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
đất ko4 an hoà điện âm nước máy đường nhựa mua xây liền đất đẹp như mo
1.5 tỷ
16.7 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Niên Vĩ
3 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Tôi cần bán đất chính chủ, 72m2, đã có sổ hồng
1.3 tỷ
18.1 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
0
0
Lê Anh Đức LE GIA HOUSE
3 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Đất 333m2 vuông A4 đường 8m phường An Hòa Biên Hòa giá chỉ 2 tỷ 9
2.9 tỷ
8.7 triệu/m²
333 m²
11.5 x 29m
0
0
Nguyễn Cường
4 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
THANH LÝ GẤP BDS PHƯỜNG LONG HƯNG GIÁ NGÂN HÀNG
1.45 tỷ
11 triệu/m²
132 m²
5 x 26.4m
0
0
Vương Vũ
4 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất thổ cư 130m2 tại phường An Hòa Biên Hòa giá chỉ 1,4 tỷ
1.4 tỷ
10.8 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
Lê Hằng
4 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Giá rẻ quá nè, đất full thổ cư sát bên QL51 P An Hòa TP Biên Hòa sổ sẵn sang tên
1.35 tỷ
19.3 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
0
0
Dũng
4 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất 5x26 gần vòng xoay cổng 11 Biên Hòa
1.6 tỷ
12.3 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
Dũng
4 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán lô đất 5x26 full thổ Biên Hòa
1.6 tỷ
12.3 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
Dũng
4 tháng trước
·
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất full thổ cư 5x26 Biên Hòa gần cổng 11
1.6 tỷ
12.3 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0