Đăng nhập
Dũng
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 15
0908.849.508
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán nhà riêng
Hỗ trợ đăng ký nhà ở xã hội trả góp Biên Hòa
1.1 tỷ
15.7 triệu/m²
70 m²
...
2
2
Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Chỉ cần thanh toán 400tr sở hữu lô đất Long Thành
1.4 tỷ
12.3 triệu/m²
114 m²
...
0
0
Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất
Trả trước 800tr sở hữu lô đất 7x20 Tam Phước Biên Hòa
2.6 tỷ
18.6 triệu/m²
140 m²
7 x 20m
0
0
Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất 10x21 Long Thành 1.95 tỷ
1.95 tỷ
9.3 triệu/m²
210 m²
10 x 21m
0
0
Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
Bán Đất
Trả trước 400 tr sở hữu lô đất ngay cổng khu công nghiệp Giang Điền
1.2 tỷ
14 triệu/m²
86 m²
...
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất 5x26 gần vòng xoay cổng 11 Biên Hòa
1.6 tỷ
12.3 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán lô đất 5x26 full thổ Biên Hòa
1.6 tỷ
12.3 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán lô đất sát bên khu công nghiệp Giang Điền
1.2 tỷ
14 triệu/m²
86 m²
...
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất sát bên khu công nghiệp Giang Điền
1.2 tỷ
14 triệu/m²
86 m²
...
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai