Đăng nhập
Nguyễn Quốc Thái
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 53
0975.931.028
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 53 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Trịnh Công Sơn 245m2, 9 tầng 1 hầm giá: 132 tỷ. Tây Hồ
132 tỷ
538.8 triệu/m²
245 m²
...
0
0
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Cầu Giấy 445m2, 10 tầng 1 hầm giá: 420 tỷ. Cầu Giấy
420 tỷ
943.8 triệu/m²
445 m²
...
0
0
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Lạc Long Quân 295m2, 9 tầng 1 hầm giá: 166 tỷ. Tây Hồ
166 tỷ
562.7 triệu/m²
295 m²
...
0
0
Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Võng Thị 300m2, 8 tầng 1 hầm giá: 165 tỷ. Tây Hồ
165 tỷ
550 triệu/m²
300 m²
...
0
0
Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán biệt thự Tây Hồ 138m2, giá: 47.5 tỷ. Tây Hồ
47.5 tỷ
344.2 triệu/m²
138 m²
...
0
0
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Đào Tấn 110m2, 7 tầng giá: 68 tỷ. Ba Đình
68 tỷ
618.2 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Huyên 200m2, 10 tầng 1 hầm giá: 178 tỷ. Cầu Giấy
178 tỷ
890 triệu/m²
200 m²
...
0
0
Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Quảng Khánh 363m2, giá: 425 tỷ. Tây Hồ
425 tỷ
1.17 tỷ/m²
363 m²
...
0
0
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt phố Lạc Long Quân 195m2, giá: 82 tỷ. Tây Hồ
82 tỷ
420.5 triệu/m²
195 m²
...
0
0
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội