Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Bình Thuận
Thị xã La Gi
Xã Tân Phước
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận - T5/2026
Có 52 tin đăng
Nguyễn Xuân Trâm
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
XÂY VILLA BIỂN - NGHỈ DƯỠNG CỰC CHILL TẠI CAM BÌNH
1.92 tỷ
6.4 triệu/m²
301 m²
12 x 25.1m
0
0
Nguyễn Xuân Trâm
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
AN CƯ LẠC NGHIỆP TẠI KHU TRIỀU CƯỜNG - GẦN BIỂN, GẦN TRƯỜNG
1.1 tỷ
13.8 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Nguyễn Xuân Trâm
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
💎 XÂY HOMESTAY CỰC ĐẸP - LÔ GÓC 2 MT SÁT BIỂN CAM BÌNH
2.8 tỷ
11.2 triệu/m²
250 m²
10 x 25m
0
0
Ngân Haro
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán nhà riêng
Bán Nhà Gần Biẻn 5x15(75m2) Full Thổ Triều Cường 2 Gần Dự Án 577
1.3 tỷ
17.3 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
2
0
Bình Trump BĐS LAGI
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
bán đất 8,5x34 full thổ cư hẻm Phan Chu Trinh, gần biển Cam Bình. LaGi
1.58 tỷ
5.4 triệu/m²
291 m²
8.5 x 34.2m
0
0
Bình Trump BĐS LAGI
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
bán đất 2 mặt tiền hẻm ôtô Tôn Đức Thắng, Tân Phước, LaGi. Giá Rẻ
3 tỷ
5.2 triệu/m²
582 m²
20 x 29.1m
0
0
MINH HẢI
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
🔥BÁN ĐẤT 5X35 THỔ CƯ FULL – GẦN BIỂN CAM BÌNH– GIÁ ĐẦU TƯ TỐT TẠI
15 tỷ
5.9 triệu/m²
177 m²
5 x 35.4m
0
0
Minh DoNa
1 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
Bán 5m x 20m đất thổ cư Mặt tiền Quốc Lộ 55, LaGi KDC Dâu Tằm giảm
1.7 tỷ
17 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Minh DoNa
4 tháng trước
·
Tân Phước, La Gi, Bình Thuận
Bán Đất
Bán 3.5 sào đất thổ cư hẻm Quốc Lộ 55, Tân Phước, LaGi giá ngộp gần biển
6.5 tỷ
1.9 triệu/m²
3484 m²
50 x 69.7m
0
0