Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Khánh Hòa
Huyện Cam Lâm
Xã Suối Tân
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Xã Suối Tân, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa - T5/2026
Có 13 tin đăng
Nguyen Thi Lan
1 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
Sót lô giá rẻ 700 triệu/ 100m gần khu CN suối tân, Cam Lâm. LH: 0333 039 ***
700 triệu
7 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Trúc Ngân Bds
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
BÁN ĐẤT SUỐI TÂN - CAM LÂM NGAY CẦU VƯỢT QUỐC LỘ 1A
1.77 tỷ
7.8 triệu/m²
226 m²
6.3 x 35.9m
0
0
Tuyết Nhi
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
Chủ bán đất full thổ Cam Lâm gần KDT mới Cam Lâm, nằm ngay quốc lộ 1A
1.77 tỷ
7.8 triệu/m²
226 m²
6 x 37.7m
0
0
Hoàng Sơn Lâm
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
Bán đất tại Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa, 1,526 tỷ, 195.7m2, mặt tiền 6.32m, ngõ rộng 5m
1.53 tỷ
7.8 triệu/m²
195 m²
6.3 x 30.9m
0
0
Trúc Ngân Bds
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
Bán đất vị trí siêu đắc địa Suối Tân - Trung tâm của 4 kđt mới
1.53 tỷ
7.8 triệu/m²
195 m²
6.3 x 31m
0
0
Huy Tran
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
🔥 BÁN ĐẤT ĐẦU TƯ – VỊ TRÍ ĐẸP -GIÁ TRỊ THỰC ĐÓN SÓNG QUY HOẠCH
1.79 tỷ
7.8 triệu/m²
230 m²
6 x 38.3m
0
0
Quốc Anh
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
1,2 TỶ MUA ĐẤT XÂY NHÀ Ở CAM LÂM, KHÔNG CẦN MUA CĂN HỘ
1.2 tỷ
8 triệu/m²
150 m²
6 x 25m
0
0
Quốc Anh
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
Tôi chính chủ cần bán lô đất thôn Đồng Cau, xã Suối Tân, Cam Lâm cạnh khu đô thị phức hợp của Vin
850 triệu
10.1 triệu/m²
84 m²
5 x 16.8m
0
0
Nguyen Thi Lan
3 tháng trước
·
Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa
Bán Đất
Giá đầu tư 1 tỷ 700 triệu 241m2 full thổ, chia đc 2 lô, tại Suối Tân, LH: 0333 039 ***
1.7 tỷ
7.1 triệu/m²
241 m²
10 x 24.1m
0
0