Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Thái Nguyên
Thị xã Sông Công
Phường Lương Sơn
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Lương Sơn, Thị xã Sông Công, Thái Nguyên - T5/2026
Có 1 tin đăng
Nguyễn Thị Diễn
6 tháng trước
·
Lương Sơn, Sông Công, Thái Nguyên
Bán nhà mặt phố
Chính chủ bán nhà đất giá tốt tạ khu vực Thái Nguyên, chỉ với 2.990 tỷ đi HN chỉ mất 1h10p
2.99 tỷ
21.2 triệu/m²
141 m²
11 x 12.8m
0
0