Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Thành phố Thuận An
Phước Điền Midtown
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phước Điền Midtown - T5/2026
Có 1 tin đăng
Đức Lê
2 năm trước
·
Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
Bán biệt thự liền kề
·
Phước Điền Midtown
Trả trước 1,17 tỷ (30%) nhận ngay nhà phố Phước Điền Midtown đối diện chợ
3.85 tỷ
51.3 triệu/m²
75 m²
3 x 25m
3
3