Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Thành phố Bắc Giang
Lam Sơn Nexus City
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Lam Sơn Nexus City - T5/2026
Có 1 tin đăng
NGUYÊN ĐÌNH QUANG
6 tháng trước
·
Mỹ Độ, Bắc Giang
Bán Đất nền dự án
·
Lam Sơn Nexus City
Đất nền dự án Lam Sơn Nexus City, 3 tỷ2, 90m2, siêu hot
3.2 tỷ
35.6 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0