Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Huyện Mê Linh
Khu đô thị mới Tùng Phương
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Khu đô thị mới Tùng Phương - T5/2026
Có 1 tin đăng
Hoàng Xuân Thuỷ
10 tháng trước
·
Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội
Bán biệt thự liền kề
·
Khu đô thị mới Tùng Phương
Bán nhà 3 tầng 1 tum KĐT Tùng Phương, diện tích 106m2 giá 5 tỷ
5 tỷ
47.2 triệu/m²
106 m²
...
0
0