Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại KĐT Làng Sen Việt Nam - T5/2026
Có 14 tin đăng

Bán Đất · KĐT Làng Sen Việt Nam
Chính chủ cần bán gấp đất nền KĐT Làng Sen VN đã có sổ
15 tỷ12.2 triệu/m²
86 m²6 x 14.3m
0
0

Bán Đất nền dự án · KĐT Làng Sen Việt Nam
Chuyên bán đất KĐT Làng Sen Việt Nam - Giá tốt đầu tư, an cư - Chi tiết bên dưới - LH: 0972 864 ***
750 triệu10 triệu/m²
75 m²5 x 15m
0
0

Bán Đất nền dự án · KĐT Làng Sen Việt Nam
Đất nền Dự Án Làng Sen Việt Nam giá rẻ tiềm năng tăng giá cao chỉ 1,15 tỷ/nền 75m2
1.15 tỷ15.3 triệu/m²
75 m²5 x 15m
0
0

Bán Đất · KĐT Làng Sen Việt Nam
Lô đất 81m2 KDC Làng Sen Đức Hoà Long An
1.35 tỷ16.7 triệu/m²
81 m²5.6 x 14.5m
0
0

Bán Đất · KĐT Làng Sen Việt Nam
KẸT TIỀN CẦN RA GẤP NỀN LÀNG SEN VN GIÁ CHƯA TỚI 6.4 TR/M2
1.15 tỷ6.4 triệu/m²
181 m²...
0
0

Bán Đất · KĐT Làng Sen Việt Nam
Bán Lô Đất Nền SỔ HỒNG RIÊNG | KDC Làng Sen | 6x15m | 1 tỷ 250
1.25 tỷ13.9 triệu/m²
90 m²6 x 15m
0
0

Bán Đất nền dự án · KĐT Làng Sen Việt Nam
Bán nhanh nền góc ngã tư vị trí đẹp 94m2 sổ sẵn trước 2 tỷ không bán nay còn 1,550 tỷ
1.55 tỷ16.5 triệu/m²
94 m²7 x 13.4m
0
0

Bán Đất nền dự án · KĐT Làng Sen Việt Nam
Ra gấp nền khu A dự án Long Châu Hội Phố giá chỉ 900tr. Vui lòng LH 0937 715 ***
900 triệu12 triệu/m²
75 m²...
0
0

Bán Đất nền dự án · KĐT Làng Sen Việt Nam
Bán lô đất trục chính dự án cổng vào Làng Sen Việt Nam. 5x18m đối diện công viên giá 2 tỷ
2 tỷ22.2 triệu/m²
90 m²5 x 18m
0
0