Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn - T5/2026

9 tin đăng
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Bán đất KDC Công Trình Cảng Sài Gòn Phú Xuân Nhà Bè LH: 0939 500 ***

7.52 tỷ64.3 triệu/m²
117 m²5 x 23.4m
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

gia re 10x23m giá 55tr/m2 BT( SHR) KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn đón cầu phú xuân 2 , cầu Cần giờ !

12.65 tỷ55 triệu/m²
230 m²...
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Nền đất sổ cá nhân KDC PX Cảng Sài Gòn, Nhà Bè, 117.5m2, đg 12m giá 60tr/m2 SH. 0933 490 ***

75 tỷ60.3 triệu/m²
117 m²5 x 23.4m
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Sổ Hồng Riêng Cảng Sài Gòn 117.5m Giá 62tr/m

7.29 tỷ62.3 triệu/m²
117 m²5 x 23.4m
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

10x23m giá 55tr/m2 BT( SHR) KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn N.Bè

12.65 tỷ55 triệu/m²
230 m²...
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Nền Nhà Phố sổ hồng riêng View Công Viên trước sau cảng Sài Gòn Phú Xuân 196m2 giá 60tr/m2

11.76 tỷ60 triệu/m²
196 m²7 x 28m
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Đất đường số 5, KDC Cảng Sài Gòn, giá: 65tr/m2, DT: 5*23,5m, xã Phú Xuân, Nhà Bè

7.64 tỷ65.3 triệu/m²
117 m²5 x 23.4m
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Bán nền nhà phố KDC Cảng SG Phú Xuân, DT 117.5m2 đường 12m, giá 65tr/m2 sổ cá nhân, LH 0984 975 ***

7.64 tỷ65.3 triệu/m²
117 m²5 x 23.4m
0
0
Bán Đất nền dự án · KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn

Đất SH KDC Cảng Sài Gòn DT 10x24m giá 52tr/m2

12.48 tỷ52 triệu/m²
240 m²...
0
0