Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Thành phố Thái Bình
DragonHomes Eco City
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại DragonHomes Eco City - T5/2026
Có 1 tin đăng
Nguyen Huu Son
10 tháng trước
·
Vũ Phúc, Thái Bình
Bán Đất nền dự án
·
DragonHomes Eco City
Bán lô đất thuộc khu C khu đô thị Vũ Phúc Thái Bình, đối diện trường mầm non khu
3.6 tỷ
47.3 triệu/m²
76 m²
4.5 x 16.9m
0
0