Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Bình Dương
Thành phố Thuận An
Phường Vĩnh Phú
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương - T5/2026
Có 112 tin đăng
Nguyễn Trương Phương
17 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Chủ kẹt bank bán gấp (8x18.7m)148.4m2 đất đẹp trung tâm TP Thuận An giá tốt ~30 tr/m² đường ô tô
4.85 tỷ
32.8 triệu/m²
148 m²
8 x 18.5m
0
0
C Vân
17 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
230 m2 lô góc 2 mặt tiền đường rộng 12m thông dài hướng ra chợ đầu mối Thủ Đức, sổ riêng
7.85 tỷ
38.7 triệu/m²
203 m²
10 x 20.3m
0
0
Ngọc Báu
17 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
( 6 X25)150m full thổ cư đường nhựa 20m sổ sẵn giá chỉ 6,3 tỷ
6.3 tỷ
42 triệu/m²
150 m²
6 x 25m
0
0
TôN Bảo
17 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Cần bán lô đất 165m2 - giá tốt - gần quốc lộ 13 - đường xe oto - KDC hiện hữu - xây dựng tự do
5.5 tỷ
33.3 triệu/m²
165 m²
10 x 16.5m
0
0
HanDinh
17 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Bán lô đất 153m(6x25,5) Mặt tiền đường Kinh doanh , Thông sông Sài Gòn
7.35 tỷ
48 triệu/m²
153 m²
...
0
0
Nguyễn Trương Phương
18 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
61m2 (4,5x13,5) đất mặt tiền sát Quốc Lộ 13 cách chỉ 100m đường thông Bờ bao Sông Sài Gòn-sổ riêng
2.85 tỷ
46.7 triệu/m²
61 m²
4.5 x 13.6m
0
0
C Vân
18 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Chủ sang nhanh 55,8m2 ( 5x11,2) đất thổ cư 100% mặt tiền nhựa 7m liền kề Trường tiểu học
2.85 tỷ
51.8 triệu/m²
55 m²
5 x 11m
0
0
Nguyễn Trung Kiên
18 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
51,6m2 ( 6 x 8.6 ) - mặt tiền Vĩnh Phú, thổ cư, sổ riêng, đường nhựa
3.25 tỷ
63.7 triệu/m²
51 m²
6 x 8.5m
0
0
Mai Huỳnh
18 ngày trước
·
Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
Bán Đất
Đất miền tiền 22m- dt 126m2- giá tốt- KDC Vĩnh phú 1- Tp.HCM
6.5 tỷ
51.6 triệu/m²
126 m²
6 x 21m
0
0