Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Hải Phòng
Quận Hải An
Phường Đằng Lâm
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng - T5/2026
Có 45 tin đăng
Dương Minh Tiến
3 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
60m2 đất Lô 15 Lê Hồng Phong - đường 15m - Tây Tứ Trạch
72 tỷ
117 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Dương Minh Tiến
3 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
84m2 đất lô 16 MR Lê Hồng Phong - Ngang 7m - Đường 12m
9.41 tỷ
112 triệu/m²
84 m²
7 x 12m
0
0
Dương Minh Tiến
3 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
93.9m2 đất khu phân lô Văn Cao - ngang 13m thích hợp xây villa nhà vườn - Tây Tứ Trạch
5.8 tỷ
62.4 triệu/m²
93 m²
13 x 7.2m
0
0
Dương Minh Tiến
3 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
81m2 đất mặt đường Tây Trung Hành - Ngang 4.5m - Hướng Nam - Đường 12m
7.78 tỷ
96 triệu/m²
81 m²
4.5 x 18m
0
0
Dương Minh Tiến
4 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
Lô góc 51.7m2 mặt đường Trung Hành - Mặt tiền 4.87m - Điểm đẹp kinh doanh tốt
6.2 tỷ
121.6 triệu/m²
51 m²
4.9 x 10.5m
0
0
Bảo Ngọc
4 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
455. Siêu phẩm có 102/ bán 2 lô đất liền kề mặt đường Phố Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
7.53 tỷ
93 triệu/m²
81 m²
4.5 x 18m
0
0
Nguyễn Thị Chúc
4 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất mặt phố quận Hải An, Hải Phòng, 4.000m² full thổ cư, mặt tiền 60m, 168 tỷ TL
168 tỷ
42 triệu/m²
4000 m²
60 x 66.7m
0
0
Dương Minh Tiến
4 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
180m2 đất mặt đường 30m khu Thư Trung 193 Văn Cao - ngang 9m - vỉa hè 7m
11.7 tỷ
65 triệu/m²
180 m²
9 x 20m
0
0
Vũ Phạm
4 tháng trước
·
Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất ngõ 162 Trung Lực gần mặt đường - Ngang 5m DT 100m2
5.8 tỷ
58 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0