Đăng nhập
Trang chủ
Bán nhà hẻm nhà riêng
Hồ Chí Minh
Quận Gò Vấp
Phường 15
Bán nhà hẻm nhà riêng có giá tốt nhất tại Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 173 tin đăng
Hải Ninh
9 ngày trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Nhà hẻm 688 lê Đức Thọ Phường 15 GV, DT 4,5x14m, 1 trệt 3 lầu. Giá 10,5 tỷ
10.5 tỷ
154.4 triệu/m²
68 m²
4.5 x 15.1m
4
5
TUẤN NHI LAND
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Siêu rẻ nhất thị trường 4m x 21m cn 84m2,trệt, 1 lầu
5.8 tỷ
69.9 triệu/m²
83 m²
...
3
0
Trọng Tín Nhà Phố
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
HÀNG NGON GÒ VẤP – NHÀ 2 TẦNG DIỆN TÍCH LỚN GẦN 70M² – CHỈ 5.1 TỶ TL
5.1 tỷ
73.9 triệu/m²
69 m²
4 x 17.3m
3
3
Bđs Đại Hùng
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Ngon - nhỉnh 70tr/m2 - villa ngang hơn 6m - 119m2 - xe hơi tới nhà - gần kênh Tham Lương
9 tỷ
75.6 triệu/m²
119 m²
6 x 19.8m
3
2
Quốc Khang
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Diện tích siêu to - 3 phòng ngủ - hẻm thông - nhà cứng cáp - khu văn minh - nhiều tiện ích
5.8 tỷ
69.9 triệu/m²
83 m²
4 x 20.8m
3
2
Trương Ngọc Hoà
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Nhà đẹp hẻm Đường Số 1 - Gò Vấp 55m2 x 4 tầng LUNG LINH
5.6 tỷ
101.8 triệu/m²
55 m²
4.3 x 12.8m
4
5
Hoàng Vũ
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
GỐC 2 MẶT TIỀN HẺM - THỐNG NHẤT, P15, GV, HCM - 36M2 - 3.65 TỶ
3.65 tỷ
101.4 triệu/m²
36 m²
3.5 x 10.3m
2
2
Phan Sang
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán Nhà 4x21. (83m2. ) 3 phòng. lê đức thọ. An Hội Đông
5.8 tỷ
69.9 triệu/m²
83 m²
4 x 20.8m
3
3
mai thị hoàng
1 tháng trước
·
Phường 15, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP DIỆN TÍCH RỘNG CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP
5.8 tỷ
69.9 triệu/m²
83 m²
...
3
0