Đăng nhập
Bùi Xuân Phát
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 11
0989.744.945
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán Đất
Bán lỗ nữa giá đất đường D3 (10x23.5m) 235m2 thổ cư hết đất giá 720 triệu, Chơn Thành, Bình Phước
720 triệu
3.1 triệu/m²
235 m²
10 x 23.5m
0
0
Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước
Bán Đất
Bán đất Bàu Bàng đường N30 ngay Chợ Đêm Bàu Bàng trả trước 925tr sở hữu 150m2, hỗ trợ bank 70%
1.85 tỷ
12.3 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT đường D7 tại KDC 5D KCN Bàu Bàng, đối diện công viên gần trường THCS Lai Uyên
1.78 tỷ
11.9 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
Bán Đất
191m2 TTHC Chơn Thành MT đường 32m giá chỉ cần 550tr sở hữu, sổ sẵn công chứng ngay
1.1 tỷ
5.8 triệu/m²
191 m²
5 x 38.2m
0
0
Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
Bán Đất
Đất mặt tiền Vành Đai 4 Thời Hòa - TP HCM - 150m2 - 2 tỉ 850 sổ sẵn công chứng ngay
2.85 tỷ
19 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
Bán Đất
Bán đất MT đường D7 tại KDC 5D KCN Bàu Bàng, đối diện công viên gần trường THCS Lai Uyên
1.75 tỷ
11.7 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
Bán Đất
Bán đất đường D14-5A, trung tâm hành chính Bàu Bàng, Bình Dương, 1 tỷ 6, 150m2, View đẹp
1.68 tỷ
11.2 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
0
0
Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
Bán Đất
Đất ở đô thị 167m2 giá 890tr sổ sẵn đường 12m, cách QL13 100m, đường tạo lực 300m, TTHC Bàu Bàng
890 triệu
5.3 triệu/m²
167 m²
5 x 33.4m
0
0
Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
Bán Đất
Bán đất tại ĐT 741C, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương, 1,399 tỷ, 269m2
1.4 tỷ
5.2 triệu/m²
269 m²
5 x 53.8m
0
0
Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương