Đăng nhập
Văn Bằng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 3
0989.438.787
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ PHỐ TRUNG HÒA, VỈA HÈ-THANG MÁY-KINH DOANH VIP, 103M2 SIÊU HIẾM ĐẸP
58 tỷ
563.1 triệu/m²
103 m²
5.5 x 18.7m
8
6
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán tòa Building mặt phố Nghĩa Đô, 250m2 MT 15m mới đẹp quá hiếm
160 tỷ
640 triệu/m²
250 m²
15 x 16.7m
8
8
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MẶT PHỐ TÂY HỒ, 210M2 MT 10M, LÔ GÓC, KINH DOANH, GẦN HỒ, PHỐ RẤT ÍT NHÀ BÁN
147 tỷ
700 triệu/m²
210 m²
10 x 21m
4
4
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội