Đăng nhập
Tùng Khánh
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0989.335.916
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán Đất
Bán đất tại Minh Tân, Kiến Thuỵ, Hải Phòng, 1,53 tỷ, 82m2 chính chủ. Gần ga tàu LC HN HP
1.52 tỷ
18.5 triệu/m²
82 m²
4.4 x 18.6m
0
0
Minh Tân, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 79m2 Đức Phong Đại Đồng Kiến Thuỵ gần ga tàu +Vinhomes oto đỗ sân giá 1tỷ890tr. 0989 335 ***
1.89 tỷ
23.9 triệu/m²
79 m²
4.5 x 17.6m
2
1
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất 95m2 tại Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng, 2,9 tỷ
2.9 tỷ
30.5 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Rẻ nhất Lạng Côn Đông Phương Kiến Thụy. 130.3m2 ngang 5.5m giá 3ty150tr. Gần Vinhomes. Gần nhà ga
3.15 tỷ
24.2 triệu/m²
130 m²
5.5 x 23.6m
0
0
Đông Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Siêu phẩm 135m2 Đức Phong Đại Đồng Kiến Thụy sát Vinhomes, nhà ga LC, HN, HP. Giá 2tỷ790
2.79 tỷ
20.7 triệu/m²
135 m²
5 x 27m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
96m2 ngang 5.6m đường rộng 9m Phong Cầu Đại Đồng sát Vinhomes. Nhà Ga. Giá 2,35 tỷ. Lh 0989 335 ***
2.35 tỷ
24.5 triệu/m²
96 m²
5.6 x 17.1m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
140m2 Đức Phong Đại Đồng gần vinhomes , ga đường sắt. Đường 10m. Giá 3ty500. Lh 0989 335 ***
3.5 tỷ
25 triệu/m²
140 m²
5 x 28m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Bán đất có nhà C4 DT 72m2 sát Vinhomes Dương Kinh. Đường thông 3m giá 1tỷ860tr ra lộc.LH 0989 335 ***
1.86 tỷ
25.8 triệu/m²
72 m²
4.5 x 16m
0
0
Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
141m2 ngang 5m đường 7m Đức Phong Đại Đồng gần Vinhomes Dương Kinh, ga đường sắt. Giá 3ty385tr
3.39 tỷ
24 triệu/m²
141 m²
5 x 28.2m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng