Đăng nhập
Lưu Chiến Thắng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 10
0989.259.468
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán nhà mặt phố
BÁN GẤP TÒA NHÀ 9 TẦNG CÓ HẦM PHỐ CÁT LINH,TÔN ĐỨC THẮNG.DT:180M2, ĐANG CHO THUÊ GẦN 3 TỶ/NĂM
108 tỷ
600 triệu/m²
180 m²
...
0
0
Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ PL QUẦN NGỰA,ĐỐC NGỮ.DT:120M2,MT:6M.TRƯỚC NHÀ RỘNG 9M.Ô TÔ ĐỂ NGÀY ĐÊM.2 NGÕ TRƯỚC SAU.
37 tỷ
308.3 triệu/m²
120 m²
...
0
0
Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán gấp tòa nhà 9T mặt Hồ Tây Quảng Khánh, DT 140m2, MT 8m. Có hầm. Gần ngay dự án Sun. Giá 120tỷ
120 tỷ
857.1 triệu/m²
140 m²
8 x 17.5m
0
0
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ 4 TẦNG PHỐ XUÂN LA,XUÂN ĐỈNH.DT:56M2.Ô TÔ VÀO NHÀ.NHÀ VỀ Ở LUÔN.THOÁNG VĨNH VIỄN.
13.6 tỷ
242.9 triệu/m²
56 m²
...
0
0
Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ PL NGUYỄN KHÁNH TOÀN.DT:85M2,MT:4,5M.Ô TÔ 7 CHỖ TRÁNH NHAU,VỈA HÈ 2 BÊN.GIÁ 28,9 TỶ
28.9 tỷ
340 triệu/m²
85 m²
...
0
0
Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BÁN GẤP MP 4 TẦNG NGUYỄN THÁI HỌC,DT:110M2,VỊ TRÍ ĐẸP NGAY GẦN VỀ PHÍA QUỐC TỬ GIÁM.GIÁ 48 TỶ.
48 tỷ
436.4 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán gấp nhà 4 tầng phố Cầu Giấy. DT: 125m2, MT: 5,5m. Nhà 2 mặt ngõ trước sau. Giá chào 19,9 tỷ
19.9 tỷ
159.2 triệu/m²
125 m²
5.5 x 22.7m
0
0
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán gấp nhà MP Phan Kế Bính 58m2, xây sẵn 7 tầng thang máy, vỉa hè rộng, đang cho thuê 70tr/tháng
27 tỷ
465.5 triệu/m²
58 m²
...
0
0
Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán gấp nhà 9 tầng mặt ngõ 260 Đội Cấn. DT: 95m2, ngõ ô tô tránh thoải mái, dòng tiền KD 130tr/th
34.5 tỷ
363.2 triệu/m²
95 m²
...
0
0
Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội