Đăng nhập
Lê Quân
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 69
0988.625.938
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 69 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỤNG CHÂU , CHƯƠNG MỸ 🏠 - 4 TẦNG, Ô TÔ ĐỖ CỬA. GIÁ 3.55 TỶ.
3.55 tỷ
101.4 triệu/m²
35 m²
...
3
0
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán Đất
BÁN ĐẤT ĐỒNG MAI, HÀ ĐÔNG 🏠 - 42,6M2 - NGÕ THÔNG - SÁT QUỐC LỘ 6
4.5 tỷ
107.1 triệu/m²
42 m²
...
0
0
Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỤNG CHÂU, CHƯƠNG MỸ - 30,1M2 - 3 TẦNG - CĂN RẺ NHẤT KHU VỰC
3.15 tỷ
105 triệu/m²
30 m²
...
3
0
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ CHÚC LÝ, CHƯƠNG MỸ - 42,4M2 - 4 TẦNG - SÁT TRƯỜNG HỌC -
4.7 tỷ
111.9 triệu/m²
42 m²
...
3
0
Ngọc Hòa, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ CHÚC LÝ, NGỌC HOÀ, CHƯƠNG MỸ - 43,5M2 - GẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA
4.25 tỷ
98.8 triệu/m²
43 m²
...
4
0
Ngọc Hòa, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TRẠI ĐA PHÚC, QUỐC OAI 🏠 - 67,8M2 - 3 TẦNG - Ô TÔ ĐỖ SÂN
3.9 tỷ
58.2 triệu/m²
67 m²
...
3
0
Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội
Bán nhà riêng
MỞ BÁN 6 CĂN TRUNG TÂM THỊ TRẤN CHÚC SƠN 🏠 - GẦN ỦY BAN PHƯỜNG
4.38 tỷ
101.9 triệu/m²
43 m²
...
3
0
Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ NGỌC HÒA, CHƯƠNG MỸ 🏠 - 42M2 - 3 TẦNG - GẦN QUỐC LỘ 6
3.65 tỷ
86.9 triệu/m²
42 m²
...
3
0
Ngọc Hòa, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐẠI THÀNH, QUỐC OAI 🏠 - 41M2 - 4 TẦNG - CÓ SÂN ĐỂ XE -
4.2 tỷ
102.4 triệu/m²
41 m²
...
4
0
Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội