Đăng nhập
Phạm Khải
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 9
0987.856.818
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
chính chủ nhó em bán căn hộ HH Linh Đàm
3.25 tỷ
48.5 triệu/m²
67 m²
...
2
2
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ nhó em bán căn hộ HH Linh Đàm
4 tỷ
52.6 triệu/m²
76 m²
...
3
2
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ nhờ em bán căn hộ chung cư tòa CT1A1 Tây Nam Linh Đàm
4.15 tỷ
81.4 triệu/m²
51 m²
...
2
2
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Cho thuê căn hộ
Chính chủ nhờ em cho thuê căn hộ HH Linh Đàm
7 triệu
146 nghìn/m²
48 m²
...
2
1
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ nhờ em bán căn hộ HH Linh Đàm
3.1 tỷ
55.4 triệu/m²
56 m²
...
2
2
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ nhờ em bán căn hộ CT1A1 Tây Nam Linh Đàm
3.25 tỷ
79.3 triệu/m²
41 m²
...
1
1
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ nhờ em bán căn hộ chung cư Nơ8 Pháp Vân
5.85 tỷ
68.8 triệu/m²
85 m²
...
3
2
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán căn hộ
Chính chủ nhờ em bán căn hộ CT1A1 khu đô thị Tây Nam Linh Đàm
3.3 tỷ
80.5 triệu/m²
41 m²
...
1
1
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Cho thuê căn hộ
Chính chủ nhờ em cho thuê căn hộ HH Linh Đàm
8 triệu
111 nghìn/m²
72 m²
...
2
2
Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội